  • CỜ LÊ VÒNG MIỆNG 308MM ACTION XI MỜ ACTION-30
  • Ngày Đăng: 29/06/2023
  • Nhà sản xuất: TỔNG HỢP
  • Mã SP : ACTION-30
  • Trọng lượng:
  • Tình trạng: còn hàng
  • Bảo Hành Bảo Dưỡng: mới 100%
  • Giá: 170.000 đ
  • Giá cũ: 177.000 đ
  • lx  315 Lượt xem
  • Chọn số lượng :
    Mua Ngay
    Bảng giá word - pdf
  • Danh mục: Dụng cụ cầm tay
CỜ LÊ VÒNG MIỆNG 30MM ACTION XI MỜ ACTION-30
  • Mã sản phẩm : ACTION-30
  • Kích thước đầu vặn ốc : 30mm