  • MÁY KHOAN BÚA DÙNG PIN LITHIUM INGCO CIDLI2002 (20V)
  • Ngày Đăng: 05/07/2023
  • Nhà sản xuất: TỔNG HỢP
  • Mã SP : CIDLI2002
  • Trọng lượng:
  • Tình trạng: còn hàng
  • Bảo Hành Bảo Dưỡng: mới 100%
  • Giá: 2.311.000 đ
  • Giá cũ: 2.598.000 đ
  • lx  479 Lượt xem
  • Chọn số lượng :
    Mua Ngay
    Bảng giá word - pdf
  • Danh mục: Dụng cụ cầm tay
Điện thế 20V - Hai tốc độ:0-400/0-1500/min. Tốc độ không tải: 22500/min - Mô men xoắn cực đại: 45NM. Khả năng đầu cặp :0.85- 10mm, đầu cặp khóa tự động, nhông cơ khí 2 tốc độ, có chức năng khóa trục chính, Thiết lập mô men xoắn :18+1+1, Kèm theo 2 pin 2Ah, mỗi pin sạc 1 giờ, Điện thế: 220V240V~50/60Hz , Kèm đèn LED, kèm theo 50 món linh kiện, pin có đèn LED hiển thị dung lượng của pin, đóng gói trong túi vải. TL: 3.5 kg