  • MÁY KHOAN DÙNG PIN LITHIUM INGCO CDLI2002 (20V)
  • Ngày Đăng: 05/07/2023
  • Nhà sản xuất: TỔNG HỢP
  • Mã SP : CDLI2002
  • Trọng lượng:
  • Tình trạng: còn hàng
  • Bảo Hành Bảo Dưỡng: mới 100%
  • Giá: 2.100.000 đ
  • Giá cũ: 2.938.000 đ
  • lx  464 Lượt xem
  • Chọn số lượng :
    Mua Ngay
    Bảng giá word - pdf
  • Danh mục: Dụng cụ cầm tay
Điện thế khoan: 20V. Tốc độ không tải :0-400/0-1500/min Mô men xoắn cực đại: 45NM. Khả năng đầu cặp: 0.8- 10mm, đầu cặp khóa tự động, Nhông cơ khí 2 tốc độ, có chức năng khóa trục chính, Thiết lập mô men xoắn:15+1, Dung lượng pin: Kèm theo 2 pin 2Ah, Mỗi pin sạc 1 giờ. Điện thế sạc: 220V240V~50/60Hz, Kèm đèn LED, kèm theo 47 món linh kiện, pin có đèn LED hiển thị dung lượng của pin. TL: 2.9 kg