  • MÁY KHOAN DÙNG PIN LITHIUM INGCO CDLI20024 (20V)
  • Ngày Đăng: 05/07/2023
  • Nhà sản xuất: TỔNG HỢP
  • Mã SP : CDLI20024
  • Trọng lượng:
  • Tình trạng: còn hàng
  • Bảo Hành Bảo Dưỡng: mới 100%
  • Giá: 1.320.000 đ
  • Giá cũ: 1.498.000 đ
  • lx  480 Lượt xem
  • Chọn số lượng :
    Mua Ngay
    Bảng giá word - pdf
  • Danh mục: Dụng cụ cầm tay
Điện thế khoan :20V. Hai tốc độ :0-400/0-1350/min. Lực mô men quay tối đa :45NM. Khả năng khoan tối đa:0.8- 10mm, nhông cơ khí 2 tốc độ, Điều chỉnh xoắn:15+1, Dung lượng pin : 20V /2.0Ah Kèm theo 1 pin 2Ah - Kèm 1 sạc 2 giờ. Điện thế sạc: 220V240V~50/60Hz, Kèm đèn LED, hiển thị dung lượng của pin.